Yanzu muna da rukunin tallace-tallace na mutum ɗaya, ƙungiyar shimfidawa, ƙungiyar fasaha, ƙungiyar QC da rukunin fakiti. Yanzu muna da tsauraran matakan sarrafawa masu inganci don kowace hanya. Hakanan, duk ma'aikatanmu sun ƙware a cikin horon bugawa don Farashin Musamman don Babban Farashin Liquid Bakuchiol, Ingantattun na'urori masu tsari, Na'urori masu ɗorewa na Injection Molding, Layin taron kayan aiki, labs da haɓaka software sune fasalin fasalin mu.
Yanzu muna da rukunin tallace-tallace na mutum ɗaya, ƙungiyar shimfidawa, ƙungiyar fasaha, ƙungiyar QC da rukunin fakiti. Yanzu muna da tsauraran matakan sarrafawa masu inganci don kowace hanya. Har ila yau, duk ma'aikatanmu sun ƙware a horon bugawa donChina Bakuchiol da Bakuchiol Farashin, Yanzu muna da kyakkyawan ƙungiyar samar da gogaggen sabis, amsa da sauri, bayarwa na lokaci, inganci mai kyau da farashi mafi kyau ga abokan cinikinmu. Gamsuwa da kyakkyawan daraja ga kowane abokin ciniki shine fifikonmu. Muna sa ido da gaske don yin aiki tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya. Mun yi imani za mu iya gamsar da ku. Har ila yau, muna maraba da abokan ciniki don ziyartar kamfaninmu kuma su sayi mafita.
Cosmate®BAK, Bakuchiol wani sinadari ne mai aiki na halitta 100% wanda aka samu daga tsaban babchi ( shukar psoralea corylifolia ). An bayyana shi azaman madadin gaskiya ga retinol, yana gabatar da kamanceceniya tare da wasan kwaikwayo na retinoids amma ya fi laushi da fata.
Cosmate®BAK,Bakuchiol wani sinadari ne na halitta 100% da aka samu daga tsaban babchi, psoralea corylifolia shuka. Yana da fiye da kashi 60% na man da yake da ƙarfi. Bakuchiol tsantsa ne mai isoprenyl phenolic terpenoid fili. Ruwa ne mai launin rawaya mai haske a zazzabi na ɗaki tare da ƙarfi mai narkewa. Bakuchiol tsantsa iya ta da collagen samar, game da shi rage lafiya Lines da wrinkles don cimma anti-tsufa sakamako. Hakanan zai iya rage lalacewar fata ta hanyar haskoki UV, kamar hyperpigmentation.
Cosmate®BAK, Bakuchiol wani tsantsa ne daga tsaba na Babchi (Psoralea Corylifolia), an bayyana shi azaman madadin gaskiya ga retinol, yana gabatar da kamanceceniya da wasan kwaikwayo na retinoids, yana kama da Retinoids, amma yana da laushi da fata, Bakuchiol ya bayyana. don tada collagen samar da masu karɓa a cikin fata, amma tare da ƙananan sakamako masu illa. Illar Bakuchiol kadan ne kuma kusan babu shi. An san ya zama mai laushi don isa ga fata mai laushi, kuma ba ya haifar da haushi ko ja. Cosmate®BAK tare da babban tsafta na 98% da babban abun ciki na 98%, kyauta daga mahaɗan da ba'a so.
Cosmate®BAK, Bakuchiol, a matsayin m madadin zuwa retinol, shi za a iya amfani da kowane irin fata: bushe, m ko m.By amfani da fata kula kayayyakin da Cosmate.®Sinadarin BAK, za ka iya kula da matashin fata, kuma yana iya taimakawa wajen kawar da kuraje.Bakuchiol serum ana amfani da shi don rage wrinkles da lafiya Lines, anti-oxidant, inganta hyperpigmentation, rage kumburi, yaki da kuraje, inganta fata taurin, da kuma inganta fata. collagen.
Ma'aunin Fasaha:
Bayyanar | Ruwan mai mai launin rawaya |
Tsafta | 98% min. |
Psoralen | 5 ppm max. |
Karfe masu nauyi | 10 ppm max. |
Jagora (Pb) | 2 ppm max. |
Mercury (Hg) | 1 ppm max. |
Cadmium (Cd) | 0.5 ppm max. |
Jimlar adadin ƙwayoyin cuta | 1,000CFU/g |
Yisti&Molds | 100 CFU/g |
Escherichia Coli | Korau |
Salmonella | Korau |
Staphylococcus | Korau |
Aikace-aikace:
*Maganin kurajen fuska
*Anti tsufa
*Anti-Kumburi
*Antioxidant
*Antimicrobials
*Fatar fata
*Kasuwanci kai tsaye masana'anta
*Goyon bayan sana'a
* Samfuran Tallafi
* Tallafin odar gwaji
*Ƙananan Tallafi
*Ci gaba da Bidi'a
*Kware a cikin Abubuwan Sinadarai masu Aiki
*Dukkan abubuwan da ake ganowa
-
Farashin China mai arha Beta-Arbutinbeta-Arbutin Farashi Tsaftace 99% CAS 497-76-7 Fatar Fada
Alfa Arbutin
-
Rangwamen Jumla Ƙarfi Mai Ƙarfi Mai Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa 99% Ergothioneine Foda
Ergothionine
-
Maƙerin China don Sodium Hyaluronate Raw Material Daban-daban Nauyin Kwayoyin Halitta Hyaluronic Acid Foda
Sodium acetylated hyaluronate
-
Jumlar Sinanci Anti-tsufa Copper Peptide Ghk-Cu / Copper Tripeptide-1/Ghk-Cu Copper Peptide CAS 49557-75-7
Peptide
-
2019 Bugawa Ƙirar Samar da Ƙararren Ƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa / Oryzanol/Phytoceramide Rice Bran Extract HPLC
Ferulic acid
-
Babban Rangwamen Masana'antu Na Asalin Tsaftataccen Halittar Lupine Cire Lupeol 98% CAS Lamba: 545-47-1
Lupeol