Kyakkyawan Sunan Mai Kyau Mai Kyau don Maƙerin Hyaluronic Acid Yana Samar da Ƙananan Nauyin Kwayoyin Halitta Acetylated Hyaluronic Acid Foda

Sodium acetylated hyaluronate

Takaitaccen Bayani:

Cosmate®AcHA, Sodium Acetylated Hyaluronate (AcHA), wani ƙwararren HA ne wanda aka haɗa shi daga Halin Moisturizing Factor Sodium Hyaluronate (HA) ta hanyar amsawar acetylation. Ƙungiyar hydroxyl na HA an maye gurbinsu da ƙungiyar acetyl. Ya mallaki duka lipophilic da hydrophilic Properties. Wannan yana taimakawa wajen haɓaka haɓakar haɓakar alaƙa da abubuwan talla don fata.


  • Sunan ciniki:Cosmate®AcHA
  • Sunan samfur:Sodium acetylated hyaluronate
  • Sunan INCI:Sodium acetylated hyaluronate
  • Tsarin kwayoyin halitta:(C14H16O11NNaR4)n R=H ko CH3CO
  • Lambar CAS:158254-23-0
  • Cikakken Bayani

    Me yasa Zhonghe Fountain

    Tags samfurin

    Bear "Abokin ciniki da farko, Babban inganci na farko" a hankali, muna yin aikin tare da abokan cinikinmu kuma muna ba su tare da masu samar da inganci da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu sana'a na Hyaluronic Acid Manufacturer Samar da Low Molecular Weight Acetylated Hyaluronic Acid Powder, Kayayyakinmu sababbi ne kuma tsofaffin al'amura masu daidaito da amana. Muna maraba da sababbi da tsoffin abubuwan da za su kira mu don dangantakar kamfani na dogon lokaci, ci gaban gama gari. Mu yi gudu yayin da muke cikin duhu!
    Bear "Abokin ciniki da farko, Babban inganci na farko" a zuciya, muna yin aikin tare da abokan cinikinmu tare da samar musu da ingantattun masu samar da kayayyakiSin sodium Hyaluronate da Hyaluronate Skin Care, Barka da zuwa ziyarci kamfaninmu da ma'aikata, akwai hanyoyi daban-daban da aka nuna a cikin ɗakin nunin mu wanda zai dace da tsammanin ku, a halin yanzu, idan kun dace don ziyarci gidan yanar gizon mu, ma'aikatan tallace-tallace za su gwada ƙoƙarin su don sadar da ku mafi kyawun sabis.
    Cosmate®AcHA, Sodium Acetylated Hyaluronate (AcHA), wani ƙwararren HA ne wanda aka haɗa shi daga Halin Moisturizing Factor Sodium Hyaluronate (HA) ta hanyar amsawar acetylation. Ƙungiyar hydroxyl na HA an maye gurbinsu da ƙungiyar acetyl. Ya mallaki duka lipophilic da hydrophilic Properties. Wannan yana taimakawa wajen haɓaka haɓakar haɓakar alaƙa da abubuwan talla don fata.

    Cosmate®AcHA, Sodium Acetylated Hyaluronate (AcHA) ne wanda aka samu daga Sodium Hyaluronate, wanda aka shirya da acetylation na Sodium Hyaluronate, shi ne duka hydrophilicity da lipophilicity. slasticity, inganta zunubi roughness, da dai sauransu. Yana da ban sha'awa da kuma ba m, kuma za a iya amfani da ko'ina a kayan shafawa kamar ruwan shafa fuska, mask da jigon.

    Cosmate®AcHA, sodium acetylated hyaluronate tare da fa'idodi masu zuwa:

    Babban kusancin fataSodium Acetylated Hyaluronate hydrophilic da mai-friendly yanayi suna ba shi dangantaka ta musamman tare da cuticles na fata. Babban kusancin fata na AcHA ya sa ya fi dacewa kuma a hankali a kan fuskar fata, ko da bayan kurkura da ruwa.

    Danshi mai ƙarfiSodium acetylated hyaluronate iya da tabbaci manne da surface na fata, rage asarar ruwa a kan fata surface, da kuma kara da abun ciki na danshi na fata.It kuma iya sauri shiga cikin stratum corneum, hada da ruwa a cikin stratum corneum, da kuma hydrate zuwa taushi da stratum corneum.AcHA inganci na ciki da kuma waje moisturizing fata sakamako na ƙarshe da kuma na waje syncreasing fata, m sakamako na ciki da kuma waje syncrease. abun ciki, inganta fata m, bushe yanayi, sa fata cika da m.

    Ma'aunin Fasaha:

    Bayyanar Fari zuwa rawaya granule ko foda
    Abun ciki na Acetyl 23.0 ~ 29.0%
    Gaskiya (0.5%, 80% Ethnol) 99% min.
    pH (0.1% a cikin maganin ruwa) 5.0-7.0
    Ciwon ciki na ciki 0.50 ~ 2.80 dL/g
    Protein 0.1% max.
    Asara akan bushewa 10% max.
    Karfe masu nauyi (A matsayin Pb) 20 ppm max.
    Ragowa akan Ignition 11.0 ~ 16.0%
    Jimlar Ƙididdiga na Bacteria 100 cfu/g max.
    Molds & Yisti 50 cfu/g max.
    Staphylococcus Aureus Korau
    Pseudomonas Aeruginosa Korau

    Aikace-aikace:

    *Danshi

    *Gyara Fata

    *Anti tsufa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • *Kasuwanci kai tsaye masana'anta

    *Goyon bayan sana'a

    * Samfuran Tallafi

    * Tallafin odar gwaji

    *Ƙananan Tallafi

    *Ci gaba da Bidi'a

    *Kware a cikin Abubuwan Sinadari masu Aiki

    *Dukkan abubuwan da ake ganowa