Ayyukan Haihuwa

  • Wani abin da aka samu na amino acid, na halitta anti-tsufa sashi Ectoine, Ectoin

    Ectoine

    Cosmate®ECT, Ectoine shine asalin Amino Acid, Ectoine ƙarami ne kuma yana da kaddarorin cosmotropic.

  • Amino acid da ba kasafai ba na hana tsufa mai aiki Ergothioneine

    Ergothionine

    Cosmate®EGT, Ergothioneine (EGT), a matsayin nau'in amino acid da ba kasafai ba, ana iya samun farko a cikin namomin kaza da cyanobacteria. amino acid da ke faruwa ta halitta wanda ke haɗa ta musamman ta fungi, mycobacteria da cyanobacteria.

  • Farin fata, kayan aikin rigakafin tsufa na Glutathione

    Glutathione

    Cosmate®GSH, Glutathione shine maganin antioxidant, anti-tsufa, anti-alama da kuma farin fata. Yana taimakawa wajen kawar da wrinkles, yana ƙara elasticity na fata, yana raguwa da pores kuma yana haskaka launi. Wannan sinadari yana ba da ɓacin rai na kyauta, lalatawa, haɓaka rigakafi, rigakafin ciwon daji & fa'idodin haɗarin haɗari.

  • Multi-aikin, biodegradable biopolymer moisturizing wakili Sodium Polyglutamate, Polyglutamic Acid

    Sodium polyglutamate

    Cosmate®PGA, sodium Polyglutamate, Gamma Polyglutamic Acid a matsayin multifunctional kula da fata sashi, Gamma PGA na iya moisturize da fari fata da kuma inganta fata kiwon lafiya.Yana inganta fata mai laushi da taushi da kuma mayar da fata fata, sauqaqa exfoliation na tsohon keratin. Yana bayyana m melanin da haihuwa zuwa fata mai launin fari da mai shuɗi.

     

  • Sodium Hyaluronate, HA

    Sodium Hyaluronate

    Cosmate®HA , Sodium Hyaluronate sananne ne a matsayin mafi kyawun ma'auni na dabi'a.Aiki mai kyau mai kyau na Sodium Hyaluronate ya fara ana amfani dashi a cikin nau'o'in kayan shafawa daban-daban godiya ga nau'i-nau'i na fim na musamman da kuma hydrating Properties.

     

  • wani nau'in acetylated sodium hyaluronate, sodium acetylated hyaluronate

    Sodium acetylated hyaluronate

    Cosmate®AcHA, Sodium Acetylated Hyaluronate (AcHA), wani ƙwararren HA ne wanda aka haɗa shi daga Halin Moisturizing Factor Sodium Hyaluronate (HA) ta hanyar amsawar acetylation. Ƙungiyar hydroxyl na HA an maye gurbinsu da ƙungiyar acetyl. Ya mallaki duka lipophilic da hydrophilic Properties. Wannan yana taimakawa wajen haɓaka haɓakar haɓakawa da haɓaka haɓakar fata.

  • Low Molecular Weight Hyaluronic Acid,Oligo Hyaluronic Acid

    Oligo hyaluronic acid

    Cosmate®MiniHA,Oligo Hyaluronic Acid ana ɗaukarsa azaman madaidaicin ma'aunin mai ɗanɗano na halitta kuma ana amfani dashi ko'ina a cikin kayan kwalliya, dacewa da fata daban-daban, yanayin yanayi da mahalli. Nau'in Oligo tare da ƙananan nauyin kwayoyinsa, yana da ayyuka kamar shayarwa mai laushi, mai zurfi mai zurfi, anti-tsufa da sakamako na farfadowa.

     

  • na halitta fata moisturize da smoothing wakili Sclerotium Gum

    Sclerotium gumi

    Cosmate®SCLG, Sclerotium Gum babban barga ne, na halitta, polymer maras ionic. Yana ba da kyakkyawar taɓawa ta musamman da bayanin martaba mara ƙima na samfurin kwaskwarima na ƙarshe.

     

  • Abubuwan Kulawa na Fata Ceramide

    Ceramide

    Cosmate®CER,Ceramides sune kwayoyin lipid na waxy (fatty acids), ana samun Ceramides a cikin sassan fata na waje kuma suna taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da cewa akwai daidaitattun adadin lipids da ke ɓacewa cikin yini bayan fata ta fallasa ga masu lalata muhalli. Cosmate®CER Ceramides sune abubuwan da ke faruwa a zahiri a cikin jikin mutum. Suna da mahimmanci ga lafiyar fata yayin da suke samar da shingen fata wanda ke kare ta daga lalacewa, kwayoyin cuta da asarar ruwa.

  • Sinadarin kwaskwarima Mai inganci Lactobionic Acid

    Lactobionic acid

    Cosmate®LBA, Lactobionic Acid yana da aikin antioxidant kuma yana tallafawa hanyoyin gyarawa. Daidai yana kwantar da hangula da kumburin fata, wanda aka sani don kwantar da hankali da kuma rage kayan ja, ana iya amfani dashi don kula da wurare masu mahimmanci, da kuma fata mai kuraje.

  • Kayan aikin kula da fata Coenzyme Q10,Ubiquinone

    Coenzyme Q10

    Cosmate®Q10, Coenzyme Q10 yana da mahimmanci don kula da fata. Yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da collagen da sauran sunadaran da suka hada da matrix extracellular. Lokacin da matrix extracellular ya rushe ko ya ƙare, fata za ta rasa elasticity, santsi, da sautin da zai iya haifar da wrinkles da tsufa. Coenzyme Q10 na iya taimakawa wajen kiyaye mutuncin fata gaba ɗaya da rage alamun tsufa.

  • Ma'aikacin fata mai aiki 1,3-Dihydroxyacetone,Dihydroxyacetone,DHA

    1,3-Dihydroxyacetone

    Cosmate®DHA, 1,3-Dihydroxyacetone (DHA) an ƙera shi ta hanyar ƙwayar ƙwayar cuta ta glycerine kuma a madadin formaldehyde ta amfani da amsawar formose.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2